KÓ GBOGBO RẸ SÍLẸ KÍ O SÌ YÀWÒRÁN
Jẹ kí á so àwọn àmì pọ

Mo lánlá mo sì lágbára Ṣùgbọn mo nílò Ìdáábò bò!

Níbití a ti ní àwọn ìlú nlá ti àwọn ènìyàn ngbé “Dojúko Mí kín Dojúko” ibẹ ní igbó wà nígba kán, irà àti odò jẹ ilé fún orísìrísì ẹranko, ẹiyẹ àti ẹja. Báwo ní a ṣe lè dáábò bò wọn nígbàti wọn kò bá níbiti wọn yóò gbé mọ ?

Copyright Sonny

Olùyàwòrán òpópónà SONNY ya àwọn ìtàn nípa àwọn ẹranko tí ó wà nínú ewu ní àwọn ìlú nla. Àwòrán ogírí ti àgbánréré Áfíríka wa ní Ìlú London ní U.K.

Kíni o rò pé o lè ṣe láti pàrọwà fún àwọn ènìyàn láti dáábò bò àwọn ẹranko ewu ìparun?

Copyright ROA

Olùyàwòrán òpópónà ROA, Bangkok, Thailand. Àwọn erin lágbára ṣùgbọn wọn nílò àtìlẹyìn àti àbò paapaa!

Ṣe Ìgbàsílẹ Kí o sì se !

Five Cowries

Copyright Polly Alakija

So àwọn àmì pọ láti ṣe àwòrán bí ti ROA àti SONNY tìrẹ.

Kíni ìwo naa ó kùn ní ibití ò ngbé? Kíni ó nílò àbò ní agbègbè rẹ?